Amsa mafi kyau: Shin yakamata ku rufe gasa ziti a cikin tanda?

Fesa gefe ɗaya na foil na aluminum tare da feshin dafa abinci, sannan a rufe kwanon rufi da foil. Gasa na tsawon minti 30, dubawa lokaci-lokaci. Ziti da aka gasa yakamata ya zama yana kumfa ta lokacin da kuka cire foil ɗin kuma kuyi dafa saman saman, mintuna 10 ko fiye. Ku bauta wa tare da ɓawon burodin Italiyanci, da salatin jefawa idan ...

Karin bayani

Ya kamata ku rufe naman alade lokacin da kuke gasa shi?

Naman naman yana da kyau a sake zafi kadan da sannu a hankali, kuma dumama shi bai lullube shi yana nufin danshin da ke cikin naman alade ya kafe, ya bar shi bushe da rashin jin dadi. → Bi wannan shawarar: Sanya gefen naman alade a cikin kwanon burodi. Rufe naman alade da foil ko amfani da jakar burodi don dumama naman alade har sai lokacin ya yi ...

Karin bayani

Mafi kyawun amsa: Menene alamar gasa akan tanda?

Alamar layi ɗaya ce a ƙasan murabba'i, wanda ke wakiltar ƙaramin dumama da ake amfani da shi. Wannan hanya ita ce manufa don yin burodin wani abu da ke buƙatar tushe mai mahimmanci kamar pizza. Ana kuma amfani da ita don yin burodin kasko. Ana gasa a kan tanda a sama ko kasa? Koyaushe yin gasa da duka biyu…

Karin bayani

Yaya ake adana baking soda?

Baking Soda Baking Soda ya kamata a adana shi daidai da yin burodi. Wasu sun gwammace su ɗauki soda baking daga ainihin marufi don kiyaye shi a cikin jaka ko akwati. Tabbatar cewa soda burodi ya nisa daga kayan kamshi ko wasu ƙamshi masu ƙamshi, yayin da yake sha ƙamshi. Wace hanya ce mafi kyau don…

Karin bayani

Za ku iya gasa Tesco Camembert?

Umarni: 200°C / Fan 180°C/Gas 6 Minti 30 Kafin a yi zafi tanda. Cire filastik kunsa kuma sanya Camembert baya cikin gindin katako. Yanke giciye a saman cuku kuma sanya a kan tiren yin burodi. Gasa a tsakiyar tanda na minti 30. Shin Tesco camembert yana narkewa? Da kyau sosai…

Karin bayani

Shin yakamata in kawo naman naman sa zuwa zafin jiki na daki kafin a dafa?

Kawo naman zuwa dakin da zafin jiki. Cire gasasshen ku daga firiji aƙalla awa ɗaya (amma ba fiye da sa'o'i biyu ba) kafin yin gasa. ... Gasa har sai ma'aunin zafi da sanyio na nama yayi rajista 135 ° F (kimanin 20 - 25 minutes) don matsakaici mai wuya ko 145 ° F don matsakaici (kimanin minti 25 - 30). Har yaushe za a iya ɗanɗanon naman sa…

Karin bayani

Me yasa tsayin tsayi yana shafar yin burodi?

A tudu mai tsayi: Hawan iska ya ragu, don haka abinci yana ɗaukar lokaci mai tsawo kafin a gasa. Zazzabi da/ko lokutan gasa na iya buƙatar ƙarawa. Ruwan ruwa yana ƙafe da sauri, don haka adadin fulawa, sukari da ruwaye na iya buƙatar canza su don hana bat ɗin da ke da ɗanshi, bushe ko ɗanɗano. Ta yaya tsayin tsayi ke shafar yin burodi? Ƙananan iska…

Karin bayani